MST 0302957927
Kích thước chữ
Mặc định
Lớn hơn
✅ MST 0302957927 – Thông Tin CÔNG TY CỔ PHẦN I.C.D
MST 0302957927 là mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN I.C.D (I.C.D Corporation) – một trong những đơn vị hàng đầu tại Việt Nam hoạt động trong lĩnh vực lọc công nghiệp, thiết bị phòng sạch và cáp điện công nghiệp. Với hơn 20 năm kinh nghiệm, công ty I.C.D không ngừng phát triển để cung cấp những giải pháp tối ưu cho khách hàng trong các ngành sản xuất, y tế, công nghiệp và dân dụng.
🧾 Thông tin pháp lý – MST 0302957927
Tên doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN I.C.D
Mã số thuế (MST): 0302957927
Ngày cấp MST: 10/06/2003
Trạng thái pháp lý: Đang hoạt động (đã đăng ký)
Loại hình doanh nghiệp: Công ty cổ phần
Người đại diện pháp luật: Ông Tô Minh Giang
Địa chỉ trụ sở: 212/23 Ngô Tất Tố, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
Kho hàng: Số 52, Đường số 23, Phường Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức
Website: www.icdcorp.com.vn
Email: minhgiang@icdcorp.com.vn
Hotline: 0977.344.344 – (028) 38407673
🏢 Giới thiệu công ty theo MST 0302957927
CÔNG TY CỔ PHẦN I.C.D chuyên phân phối và cung cấp giải pháp kỹ thuật trong các lĩnh vực:
✅ Thiết bị lọc khí công nghiệp & phòng sạch
✅ Thiết bị phòng sạch: Pass Box, Air Shower, FFU, BFU
✅ Cáp điện trung – hạ thế và phụ kiện ngành điện
Công ty là đối tác chính thức của các thương hiệu hàng đầu thế giới như AAF (USA) – chuyên về lọc khí, và Dwyer Instruments (USA) – thiết bị đo áp suất, lưu lượng cho phòng sạch.
🔧 Lĩnh vực hoạt động chính
1. Lọc khí công nghiệp:
Lọc HEPA – ULPA – Carbon
Lọc bụi, lọc tĩnh điện, bông lọc G2~F9
Ứng dụng trong hệ thống AHU, HVAC, phòng sạch
2. Thiết bị phòng sạch:
FFU, BFU, HEPA Box
Pass Box, Air Shower
Đồng hồ chênh áp, đèn UV, tủ khử trùng
3. Cáp điện & phụ kiện:
Cáp LS, Cadivi
Khớp nối, đầu cos, phụ kiện đấu nối
Thiết kế – tư vấn hệ thống điện công nghiệp
🌟 Sản phẩm tiêu biểu tại I.C.D – MST 0302957927
| Sản phẩm | Thương hiệu / Ứng dụng |
|---|---|
| Lọc HEPA, ULPA | AAF – Mỹ, phòng sạch, bệnh viện, nhà máy |
| Bông lọc bụi, túi lọc G4 – F9 | AHU, hệ thống HVAC |
| Pass Box, Air Shower | Đáp ứng tiêu chuẩn GMP – ISO phòng sạch |
| Đồng hồ chênh áp Dwyer | Đo áp chính xác, dùng trong cleanroom |
| Cáp điện LS, Cadivi | Công trình điện dân dụng & công nghiệp |
🏭 Ứng dụng thực tế
Các sản phẩm và giải pháp của I.C.D – MST 0302957927 đã được tin dùng trong:
Nhà máy dược phẩm, thực phẩm, mỹ phẩm
Nhà máy điện tử, linh kiện bán dẫn
Bệnh viện, phòng xét nghiệm, trung tâm y tế
Khu công nghiệp, trung tâm thương mại, HVAC building
📞 Liên hệ công ty có MST 0302957927 – I.C.D Corporation
Bạn cần hợp tác – báo giá – tư vấn kỹ thuật hoặc chứng từ pháp lý?
Hãy liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN I.C.D
MST: 0302957927
Hotline/Zalo: 0977.344.344 (Mr. Giang)
Email: giang.tominh@gmail.com
Website: www.icdcorp.com.vn
✅ Kết luận
MST 0302957927 chính là mã số thuế của Công ty Cổ phần I.C.D – một đơn vị uy tín, minh bạch, hoạt động bền vững và đáng tin cậy tại Việt Nam trong các lĩnh vực lọc khí, phòng sạch và thiết bị kỹ thuật công nghiệp.
I.C.D CORPORATION – Đồng hành cùng ngành công nghiệp sạch và hiệu quả tại Việt Nam.
Từ khóa: MST 0302957927, MST 0302957927, MST 0302957927, MST 0302957927